Picha Ya Hadithi Ya Maumivu - Mazoezi

Video: Picha Ya Hadithi Ya Maumivu - Mazoezi

Отличия серверных жестких дисков от десктопных
Video: HISTORIA YA CHIFU MKWAWA / WAZUNGU WANAYOIFICHA! 2023, Februari
Picha Ya Hadithi Ya Maumivu - Mazoezi
Picha Ya Hadithi Ya Maumivu - Mazoezi
Anonim

Olga (jina limebadilishwa, ruhusa ya kuchapisha imepokea) mwenye umri wa miaka 42, tajiri, ameolewa, ana watoto, alinigeukia juu ya maumivu ndani ya tumbo. chochote. kitamgeukia mwanasaikolojia. Kwa ombi hili Olga alibisha Skype yangu.

"Maumivu hayavumiliki! Vidonge havisaidii," alisema.

"Wacha tuchunguze maumivu yako. Weka mikono yako mahali pa maumivu. Na fikiria."

Ni rangi gani?

Ukubwa gani?

Je! Ni baridi au ya joto?

Unahisi nini unapomtazama? "- Nilimwagiza Olga.

"Haya ni mawe yaliyo na kingo kali. Yanakata tumbo langu. Inaumiza sana," Olga alijibu.

"Uliza, Olga, mawe haya wanataka nini kutoka kwako." - Nilimuuliza mteja.

"Uhuru na maelewano!" Olga alisema kwa mshangao.

"Uhuru unamaanisha nini kwao? Inapaswa kuonekanaje? Angalia picha ya maumivu yako." Nilimuuliza Olga.

Image
Image

"Hawataki kuishi na mume wangu. Wanamchukia! Siwezi pia kumvumilia. Nilikuwa tayari ninafikiria kuachana, lakini ninaogopa kuachwa peke yangu. Sikuwahi kufikiria kuwa hii inaweza kuniathiri sana ! "- Olga alishangaa.

Image
Image

"Uliza picha ya maumivu ni nini kifanyike ili kuiondoa," nikasema.

"Anajitunza mwenyewe na watoto wake. Fikiria juu yake mwenyewe. Na mawe yamekwenda!" - Olga alishangaa.

"Je! Ni nani au nani sasa amechukua mahali pa mawe!" Nilimuuliza mteja.

"Faida kutoka kwenye sinema kuhusu Cinderella! Ananikumbatia na hakuna maumivu!" - Olga alisema.

"Na nini uhusiano wako na mama yako Olga?" - niliuliza.

"Kutisha! Ikiwa sio kwa ajili yake, nisingeolewa!" - alisema mteja kwa hasira.

"Je! Mama yako alisisitiza ndoa yako?" Nilimuuliza Olga.

"Hapana! Lakini alisema kila wakati kwamba mwanamke mwenye heshima anapaswa kuolewa! Nimesikia kifungu hiki tangu nilipokuwa na miaka mitano, na labda hata mapema. Mama anachukia watu wasioolewa. Anasema kuwa wao ni hatari sana," Olga alisema.

Image
Image

"Je! Mama ameolewa?" Niliuliza.

"Ndio! Baba ni mwema na mchangamfu. Ana marafiki wengi na marafiki. Mama hakubali hii," Olga alijibu.

"Kwa hivyo, ukiachana na mume wako, utakuwa" mwaminifu "?" Nikasema.

"Ndio! Na mama yangu atanichukia!" - Olga alianza kulia.

"Na kuwa" mwaminifu ", inamaanisha nini kwako?" - Niliendelea kumuuliza mteja.

"Ni aibu! Ni aibu kuwa uko peke yako!" Olga aliendelea kulia.

"Je! Una wanawake wasio na wanawake unaowajua? Wanaishije? Je! Hawana furaha?" Nilimwuliza Olga.

"Ndio! Wanaishi vizuri! Wanafurahi! Watoto wamelelewa, wanafanya kazi, hakuna mtu anayewadhalilisha!" - Olga aliendelea kulia.

"Je! Mumeo anakudhalilisha?" Nilimuuliza.

"Yeye anasema kila wakati kwamba bila yeye ningepotea," mteja alijibu.

Image
Image

"Unafanya kazi?" Niliuliza swali linalofafanua.

"Ndio! Mkuu wa idara. Na nilinunua nyumba na gari. Na kila kitu hakimtoshi!" - Olga alianza kulia tena.

"Kwa hivyo humtegemei mumeo kifedha?" Nimeuliza.

"Hapana! Alikuja kwa kila kitu tayari! Na niligundua sasa hivi!" - Olga aliacha kulia.

"Je! Mama yako wa Fairy anafikiria nini juu ya hili? Muulize." - Nilimshauri Olga.

"Alisema:" Kuwa mwenyewe! Ishi mwenyewe na watoto wako! "Ilikuwa rahisi kwangu! Hakuna maumivu! Hizi ndio hofu zangu! Asante!"

Image
Image

"Inatokea!" Nikasema.

Olga aliamua kupatiwa matibabu ya muda mrefu na kumaliza uhusiano na mumewe na mama yake.

Unaweza pia kupata mbinu hii kuwa muhimu.

Unaweza kujiandikisha kwa mashauriano kwenye wavuti.

Inajulikana kwa mada