KUBAKWA NA UKWELI

Orodha ya maudhui:

Video: KUBAKWA NA UKWELI

Отличия серверных жестких дисков от десктопных
Video: Mwanamke aliezoea kubakwa 2023, Februari
KUBAKWA NA UKWELI
KUBAKWA NA UKWELI
Anonim

Wanawake ambao "wamebakwa na ukweli wa kimungu" mara nyingi huja kwangu kupata ushauri. Kwa hivyo, sasa nitazungumza. Nitakuwa maalum, mkorofi na asiye na kike. Mioyo dhaifu ni bora usisome. Kwa hivyo, ombi la mteja: "Ninawezaje kukubali na kusamehe …? Niligeukia wauzaji wa dawa za ngozi, regressologists, tarologists, lakini baada ya misaada ya muda inazidi kuwa mbaya."

Na sasa - hali za mteja. Mwanamke anataka kumaliza uhusiano wake na mumewe. Mahusiano ni mabaya. Lakini bado ana matumaini ya kubadilisha kitu. Ombi - jinsi ya kurekebisha mapungufu yako iwezekanavyo ili kuhifadhi uhusiano. Yeye ni mume.

Mwanamke mwingine alinyanyaswa na baba yake akiwa mtoto. Ukweli huu (uhalifu) haukujadiliwa kamwe, lakini katika kazi na mtaalam "nilikumbuka". Ombi - jinsi ya kukubali na kusamehe baba? Yeye ni baba.

Mwanamke wa tatu anasumbuliwa na tabia ya kaka yake, ambaye humdhihaki hadharani, kumtukana na kumdhalilisha. Ombi - jinsi ya kutoka kwenye unyogovu na uwasiliane na ndugu yako? Yeye ni ndugu.

Kutoka kwa wataalamu ambao wanawake hawa waligeukia kwao, walipokea mapendekezo "kukubali na kusamehe; wazazi ni watakatifu, lazima waheshimiwe; watu wote ni Kioo chetu, ikiwa kitu kinakukera, kiko ndani yako; lazima ubebe msalaba wako na uamini talaka - epuka shida; jibadilishe - mtu atabadilika; una uhusiano wa karmic mpaka utambue - hautaachilia; ondoka - itakuwa sawa; wewe mwenyewe, na imani yako ya ufahamu, ulivutiwa na kuunda uhusiano kama huo; jifunze lugha za upendo na uwasiliane kwa lugha ya mwenzi wako; jaza dodoso la Msamaha Msingi; jifunze Upendo usio na masharti ", nk. Sauti inayojulikana?

Na sasa swali ni - kwanini ukubali kila kitu na uvumilie kile kinachokufanya ujisikie vibaya? Na kwa nini unafikiri ni sawa kuteseka?

Kwa mfano, nina uvumilivu wa kikaboni kwa pombe kali. Ikiwa nitakunywa gramu mia moja ya vodka au brandy, nitasumbuka, na kisha nitapika. Kwa nini ninywe pombe kali na kuvumilia usumbufu?

Tunazo hisi mbili zinazotukinga na hatari ya mwili na kisaikolojia na, wakati mwingine, huokoa maisha. Hii ni karaha na hasira

Nikipuuza chuki yangu ya pombe na kujizuia kukasirikia wale wanaonilazimisha kunywa, nitawekewa sumu. Pamoja na psyche pia - ikiwa unahisi kuchukiza kwa mtu, inaweza kukuokoa, kwa sababu yeye hakufaa.

Kutumia wakati na watu wengine kunaweza kuwa na sumu. Ikiwa utaendelea kuwasiliana, utapata ulevi. Labda unahitaji kutoka kwa mawasiliano, au punguza mawasiliano, kwa sababu una sumu. Sio lazima ukubali kila kitu. Huwezi kuchukua sumu. Sumu lazima itemewe. Ndio, kwa kweli - vidole viwili kinywani mwako, na, ukikumbatia choo, tapika.

Katika kufanya kazi na wateja, hii inaweza kuwa wakati mgumu zaidi - kumsaidia mtu kukubali ukweli. Ukweli unaweza kuwa kwamba wale unaowaita "karibu" hawapo karibu tena na wewe na wanafanya kama wageni, kama maadui. Jinsi ya kuamua? Kwa vitendo na matokeo. Jifunze kusema hapana, usikubali, usikubaliane na kile ambacho sio sawa kwako. Vunja ambayo haifanyi kazi kuunda kitu kipya kabisa. Au sio kuunda. Kwa - kwenye Mtini.

Sasa kuhusu kioo.Vioo ni tofauti. Kuna curves, kupasuliwa, kupasuka na mawingu. Sifa za mtu (vioo) zinaweza kuhusishwa na malezi yake, uzoefu wa zamani, mazingira. Huna uhusiano wowote nayo. Huna jukumu la kuipotosha. Unawajibika tu kwa chaguo lako - wapi kuangalia. Binafsi, mimi huchagua kuangalia na kuonyeshwa katika macho ya watu ambao wananipenda na wananiheshimu.

Na ni nini kinachotokea kwa wale wanaotazama ndani ya shimo au machoni mwa Viy, - Gogol ameelezea kwa kusadikisha. Kwamba baba mbakaji au ndugu mwenye huzuni anaweza kuwa mwalimu ni upuuzi. Yeye sio mwalimu. Yeye ni mbakaji na mnyanyasaji. Nukta. Mtu mbaya, mkali, mwenye kinyongo, mwoga, mtu asiye na afya ya akili. Kwa nini usisikie hasira, karaha na woga kwake? Tuna haki ya kuunda maisha salama kwetu, mazingira ya kukaribisha na umbali wazi kutoka kwa watu wenye sumu. Hata ikiwa wanajiita "karibu." Hakuna uhusiano wa kifamilia una maana kwamba unahitaji kuvumilia uonevu, udhalilishaji na matusi. Kwa kuongezea, ni jukumu letu kujilinda na kujilinda, nafasi yetu, familia yetu kutokana na uvamizi wa wageni. Kila mtu ni jimbo ambalo lina mipaka. Mtu huamua sheria za serikali yake mwenyewe. Kwa ukiukaji wa sheria, ana haki ya kufukuzwa nchini. Na jukumu ni kujielewa na kukubali kwa uaminifu "kile ninachotaka." Tambua mahitaji yako na uwasiliane na wengine. Eleza wazi kile kinachokufaa na kile kisichokufaa, unachopenda na usichokipenda, unachokubali - na kile ambacho hautakubali kinamna. Kwa sababu haya ni maisha yako. Vinginevyo, watakutumia na watakutembea kwa miguu yao, kama barabarani. Kwa sababu wewe sio.

Na sasa juu ya kwanini wanatoa "ushauri wa kimungu." Nina ujasiri wa kutilia shaka sana kwamba wengi wa watu wanaopenda sana esoteric wana angalau elimu ya msingi ya kisaikolojia na, kwa jumla, uelewa wa kile kinachotokea kwa mtu aliye katika hali za shida na jinsi psyche inavyofanya kazi. Mara nyingi, wanaogopa hisia ngumu (pamoja na zao), hawajui cha kufanya nao na hawaelewi michakato.

Kilichobaki ni uuzaji. Sidai kwamba najua kila kitu mwenyewe. Kuna maombi ambayo sitafanya, kwa sababu ninakubali kutokuwa na uwezo wangu. Ninampeleka mteja kwa wataalam wa kiwango cha juu - kama sheria, kwa wanasaikolojia wa taaluma.

Licha ya ukweli kwamba nimekuwa nikifanya mazoezi ya esoteric kwa zaidi ya miaka ishirini, nilimaliza kozi nane za Taasisi ya Thetahealing ya Amerika, nilipata elimu ya ziada kama mtaalam wa kisaikolojia na ninaendelea kusoma.

Inajulikana kwa mada